发新话题 reply
打印

【泰国】Da Endorphine - Dai Yin Mai(你听到吗)

泰文歌词:

เพลง ได้ยินไหม
ฉันรู้เธอรอฉัน รอฟังคำนั้นซักวัน
ฉันรู้ฉันมันรั้น ดึงดันไม่ยอมพูดมา
ฉันแค่คิดยังไม่ถึงเวลา

ฉันรู้ว่าวันนี้ มันไกลจนสายเกินไป
แม้พูดดังแค่ไหน กลายเป็นไม่มีผู้ฟัง
ฉันไม่รู้เธออยู่ไหนที่แสนไกล

ได้ยินไหม ได้ยินไหม โปรดฟังว่า
ฉันรักเธอ เธอจะอยู่ไหน อยู่สุดฟ้าไกล
เพียงให้เธอรับรู้ ได้ยินฉันบอกเธอไหม
ว่าคนคนนี้รักเธอ นี่ไงคำว่ารัก ที่เธอรอฟัง
ได้ยินไหม

พึ่งรู้ในตอนนี้ เวลาทุกวินาที รู้ซึ้งในตอนนี้
บางคำที่แสนสำคัญ พูดวันนี้ เมื่อเธอนั้นอยู่แสนไกล

ได้ยินไหม ได้ยินไหม โปรดฟังว่า
ฉันรักเธอ เธอจะอยู่ไหน อยู่สุดฟ้าไกล
เพียงให้เธอรับรู้ ได้ยินฉันบอกเธอไหม
ว่าคนคนนี้รักเธอ นี่ไงคำว่ารัก ที่เธอรอฟัง
ได้ยินไหม

พูดวันนี้เมื่อเธอนั้นอยู่แสนไกล

ได้ยินไหม

เพราะจังเลย ชอบๆ ตรงๆ กับความรู้สึก

完整版下载:Da Endorphine - Dai Yin Mai - ได้ยินไหม

剪接版下载:

分享到:
沙发不给你们```忘卻版主或者其他版主和管理员!我编辑帖子时怎么没有镶入flash这个选项啊```我好象弄个完整的试听给大家~~
好东西,坚决顶,支持一下!!
又是一个泰语的,听听看~

发新话题